Ṣíṣe àtúnṣe Fírísà Wáyà Sẹ́ẹ̀lì Fírísà Mẹ́ẹ̀lì Fírísà
A ṣe àgbékalẹ̀ ṣẹ́ẹ̀lì wáyà fírísà náà fún àwọn fìrísà tí wọ́n ń lò fún ọjà àti àwọn fìrísà tí wọ́n ń lò fún ìdúró, èyí tí ó ń fúnni ní ìṣàkóso ààyè tó gbéṣẹ́ àti iṣẹ́ tó tayọ gẹ́gẹ́ bí àǹfààní pàtàkì rẹ̀.
Nítorí pé ó jẹ́ pé a fi wáyà tó dára gan-an so ó pọ̀, ètò ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì rẹ̀ ya àwọn ibi ìpamọ́ sọ́tọ̀ dáadáa, ó sì ń ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti mú kí agbára fìríìjì pọ̀ sí i. Yálà ó ń ṣètò oúnjẹ tàbí ó ń gbé àwọn ọjà kalẹ̀, a lè ṣètò àwọn nǹkan dáadáa.
Pẹ̀lú agbára gbígbé ẹrù tó dára, ṣẹ́ẹ̀lì náà lè gbé àwọn ohun tó wúwo ró lẹ́yìn àyẹ̀wò tó le koko. Ìtọ́jú ojú ilẹ̀ rẹ̀ tó lè má jẹ́ kí ó máa pẹ́ títí, ó sì rọrùn láti fọ mọ́, kódà nígbà tí ooru bá ń mú un pẹ́ títí, tí ó sì máa ń rọ.
A ṣe é láti inú àwọn ohun èlò tí ó bá oúnjẹ mu, ó dára fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ oúnjẹ tààrà, ó sì pèsè ojútùú ìpamọ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn ibi ìṣòwò bíi oúnjẹ àti àwọn ilé ìtajà ńlá.
Láti ìṣàtúnṣe ààyè sí ìdánilójú dídára, ó pàdé gbogbo àìní ìpamọ́ àwọn ohun èlò ìfàyàwọ́ oníṣòwò ní kíkún.



